09X2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với diễn đàn của lớp 09X2. Chúc bạn có những thông tin bổ ích và những giây phút thoải mái.

You are not connected. Please login or register

Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum.

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Sir.FKT

Sir.FKT

Mình chả làm j`.Thế mà mấy bạn con gái lại nỡ thế này đây.Anh em sem bình luận cho cái.

1. ai bít thằng này là thằng nào mà cho ăn đòn chứ??? Lên lớp hỏi chối
dẫy nẩy ra.. Nhát wa' . Nản
2.uhm` pkt ăn nói cho cẩn thận. Không nhận cảm ơn thì thui, tớ đâu rỗi hơi
vít để cho cậu xỉa xói Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 965647

3.xin loi ban. nha',ban.co' ngan' hay ko to' ko quan tam,co' dieu` la`
i,ko fai? cai' j ban nghi~ cung~ dung' va` ban. cu' tu. nhien viet' ra
nhu the' dau.ngta co' viec. thi ngta moi' ko d dc.con` chanh? hay ko
i',cha? lien quan den' ban

4.chuyen. con gai' an mac. the' nao`,thi` lien quan j den cac ban.
the' nho` ?,to' cha? hieu? :-j neu' ma` co' nhan xet' j` i',thi` cac'
ban. noi' nho? vs nhau thoi nha',con gai' ko hao` hung' nghe nhung~ cau
nhan xet' an mac. the' dau.nhu kieu? con trai ko thik dua' nao` che trym
minh` be' i' :-j CÁI NÀY CỦA VĂN MÀ.RĂNG ĐỔ CHO TUI NÀ....OAN OAN QUÁ.

5.ban nay` noi' qua' roi`,ban. cu' lam` nhu con gai' trong lop' nguy
hiem lam' i' =]] ko dam' dau ban. ah,ca? lop dc 8 dua' con gai',co' jNGU'A TAI NGU'A MA'Tthi` len tieng ho. nhau thoi :-j

6.thằng này bị dở hơi thật roài
câu của ai thì ng ấy tự biết nha

CÒN NHIỀU VÀ NHIỀU NỮA.NHƯNG MÌNH KO NHỚ HẾT.vs lại bọn mình còn gặp nhau dài dài ai lại làm thế.

Được sửa bởi Sir.FKT ngày Sun Apr 11, 2010 8:04 pm; sửa lần 1.

MothaFuckinHileBabe.http:

tèm tém tem... Haha, nhục, nhục lắm. Nhưng mờ mày đáng bị thế, ai biểu cm vải lốn lắm cơ mờ. Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662

Được sửa bởi talasieunhan_1993 ngày Sun Apr 11, 2010 7:46 pm; sửa lần 1.

3Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. Empty Nhục lắm!!! Sun Apr 11, 2010 7:39 pm

traigiangho.pro

traigiangho.pro

Chán cho chú em. Có mỗi cái chuyện viết từ ngữ chính tả cũng sai. Ai thèm đọc tiếp nữa hả. Lượn đê!!!

Sir.FKT

Sir.FKT

Vãi lúa thằng traigiangmai kia.ngon thì chém tiếp đi.

chymco

Sir.FKT đã viết:Mình chả làm j`.Thế mà mấy bạn con gái lại nỡ thế này đây.Anh em sem bình luận cho cái.

1. ai bít thằng này là thằng nào mà cho ăn đòn chứ??? Lên lớp hỏi chối
dẫy nẩy ra.. Nhát wa' . Nản
2.uhm` pkt ăn nói cho cẩn thận. Không nhận cảm ơn thì thui, tớ đâu rỗi hơi
vít để cho cậu xỉa xói Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 965647

3.xin loi ban. nha',ban.co' ngan' hay ko to' ko quan tam,co' dieu` la`
i,ko fai? cai' j ban nghi~ cung~ dung' va` ban. cu' tu. nhien viet' ra
nhu the' dau.ngta co' viec. thi ngta moi' ko d dc.con` chanh? hay ko
i',cha? lien quan den' ban

4.chuyen. con gai' an mac. the' nao`,thi` lien quan j den cac ban.
the' nho` ?,to' cha? hieu? :-j neu' ma` co' nhan xet' j` i',thi` cac'
ban. noi' nho? vs nhau thoi nha',con gai' ko hao` hung' nghe nhung~ cau
nhan xet' an mac. the' dau.nhu kieu? con trai ko thik dua' nao` che trym
minh` be' i' :-j CÁI NÀY CỦA VĂN MÀ.RĂNG ĐỔ CHO TUI NÀ....OAN OAN QUÁ.

5.ban nay` noi' qua' roi`,ban. cu' lam` nhu con gai' trong lop' nguy
hiem lam' i' =]] ko dam' dau ban. ah,ca? lop dc 8 dua' con gai',co' jNGU'A TAI NGU'A MA'Tthi` len tieng ho. nhau thoi :-j

6.thằng này bị dở hơi thật roài
câu của ai thì ng ấy tự biết nha

CÒN NHIỀU VÀ NHIỀU NỮA.NHƯNG MÌNH KO NHỚ HẾT.vs lại bọn mình còn gặp nhau dài dài ai lại làm thế.
ay' ay',cai' so' 4 dey' la` to' noi' ko nham` vao` cau. nha'.ai noi' cau do' thi` nge thoi.con` to' cung biet la` min`h con` gap. nhau,hoc. vs nhau dai`,cha? ai muon' gay kho' chiu. cho ng` khac'.ok.co' j` thi` lua. loi` ma` noi' vs nhau.con trai hay con gai' thi` cung~ nen tam li' vs ca? biet' dieu` 1 chut'.the' la` ok thoi

Chửi nhau đi...!!! Trang Hâm ơi, mai cho mượn vở toán về nhà học nhé. Sắp thi rồi, bắt đầu chép bài thôi.

chymco

talasieunhan_1993 đã viết:Chửi nhau đi...!!! Trang Hâm ơi, mai cho mượn vở toán về nhà học nhé. Sắp thi rồi, bắt đầu chép bài thôi.
oh hay nhi?.ban. nay` o? dau ra the'.sao keu la` ko muon. cua? to' cai' j co ma` =]] thoi,tu hoc, d cho no' joi?,nha' Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 968133

Dark_Assassin

Dark_Assassin

Viết bài có dấu đi Chymco ơi, đọc thế này mệt wa' Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 451780

chymco

Dark_Assassin đã viết:Viết bài có dấu đi Chymco ơi, đọc thế này mệt wa' Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 451780
ko quen viet' kieu? do' Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 703272) thoi chiu. kho' doc. d Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 703272)

chymco

ban. pkt oi neu' ma` ban. hieu? lam` thi` to' jai? thik cho.to' ko co' i' gay chien' vs c dau.vi` co' nhung~ cau noi' thuc. su. t' ko thoai? mai' thi` fai? noi' lai. thoi.chu' t ko co' nham` vao` rieng ai het' nha'

Dark_Assassin

Dark_Assassin

E hèm.. Đó là nội quy 4rum, ko chấp hành thì sẽ... Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 866592

Sir.FKT

Sir.FKT

talasieunhan_1993 đã viết:tèm tém tem... Haha, nhục, nhục lắm. Nhưng mờ mày đáng bị thế, ai biểu cm vải lốn lắm cơ mờ. Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662
Mi cũng éo khác chi tau mô Sơn ah`.bị nó sờ ti còn vui hơn kìa Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 361662

Cho Mình hỏi ở đâu đấy nhỉ, bạn nhìn thấy ở đâu a`k. Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 6155

14Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. Empty Chém! Mon Apr 12, 2010 1:05 pm

traigiangho.pro

traigiangho.pro

Tưởng đứa nào nữa. Hóa ra là thằng Toàn chó. Bố mày. Cho mày chết đi kung!

Sir.FKT

Sir.FKT

Minh ah`. m sửa lại bài đi.mất tc anh em trong lớp.t có nói éo j` mày đâu.

Sir.FKT

Sir.FKT

ay' ay',cai' so' 4 dey' la` to' noi' ko nham` vao` cau. nha'.ai noi' cau do' thi` nge thoi.con` to' cung biet la` min`h con` gap. nhau,hoc. vs nhau dai`,cha? ai muon' gay kho' chiu. cho ng` khac'.ok.co' j` thi` lua. loi` ma` noi' vs nhau.con trai hay con gai' thi` cung~ nen tam li' vs ca? biet' dieu` 1 chut'.the' la` ok thoi
chỉ sợ gặp nhau chém nhau dai2 thôi.nói thế cũng sợ lắm rồi.nghe như bài hoc đạo đức hồi c1 vậy. Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309

chymco

Sir.FKT đã viết:ay' ay',cai' so' 4 dey' la` to' noi' ko nham` vao` cau. nha'.ai noi' cau do' thi` nge thoi.con` to' cung biet la` min`h con` gap. nhau,hoc. vs nhau dai`,cha? ai muon' gay kho' chiu. cho ng` khac'.ok.co' j` thi` lua. loi` ma` noi' vs nhau.con trai hay con gai' thi` cung~ nen tam li' vs ca? biet' dieu` 1 chut'.the' la` ok thoi
chỉ sợ gặp nhau chém nhau dai2 thôi.nói thế cũng sợ lắm rồi.nghe như bài hoc đạo đức hồi c1 vậy. Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309 Con gái lớp mình chả vừa tí nào cả........Tui trong sạch mà.....hics2.đám ĐB cứ nhảy xổ vào chém tùm lum. 929309
neu' ma` c ngi~ the' thi` t cung~ ko biet noi' j` nua~,t vs c gap. nhau da~ chem' nhau bao jo` nhi?.t da jai? thik la` ko co' tinh` nham` vao rieng ai ca?.con` c ngi do' la bai hoc dao duc' c1 thi` can` quan tam la`m j :-j

Sir.FKT

Sir.FKT

chymco đã viết:
Sir.FKT đã viết:ay' ay',cai' so' 4 dey' la` to' noi' ko nham` vao` cau. nha'.ai noi' cau do' thi` nge thoi.con` to' cung biet la` min`h con` gap. nhau,hoc. vs nhau dai`,cha? ai muon' gay kho' chiu. cho ng` khac'.ok.co' j` thi` lua. loi` ma` noi' vs nhau.con trai hay con gai' thi` cung~ nen tam li' vs ca? biet' dieu` 1 chut'.the' la` ok thoi
neu' ma` c ngi~ the' thi` t cung~ ko biet noi' j` nua~,t vs c gap. nhau da~ chem' nhau bao jo` nhi?.t da jai? thik la` ko co' tinh` nham` vao rieng ai ca?.con` c ngi do' la bai hoc dao duc' c1 thi` can` quan tam la`m j :-j
[thì t sợ vậy.đâu phải gặp nhau mới chém nhau đâu.CÁI bà này chắc là chưa đc đọc bài Thằng Admin xóa của t rồi.vs lại thực ra ở trên lớp gặp nhau suốt chứ mấy khi nói chuyện dc vs nhau đâu mà lựa lời.còn "vs ca? biet' dieu 1 chu'"thì ai nên biết điều đây?.VS lại thằng Admin này sao cứ xóa hết bài của tôi vậy,bị đấm đừng có kêu.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]